มูลนิธิการศึกษาต่อเนื่อง
ประสิทธิภาพด้านการเงิน
ธรรมาภิบาลและความโปร่งใส
คะแนนรวม
![](https://image.jimcdn.com/app/cms/image/transf/dimension=228x10000:format=jpg/path/s64022942cc3a191e/image/i9e771e1743f29000/version/1469527803/image.jpg)
![](https://image.jimcdn.com/app/cms/image/transf/dimension=228x10000:format=jpg/path/s64022942cc3a191e/image/i041247f0e5d4dfb3/version/1469527803/image.jpg)
![](https://image.jimcdn.com/app/cms/image/transf/dimension=228x10000:format=jpg/path/s64022942cc3a191e/image/ic41dbc09a83a4c8a/version/1469527804/image.jpg)
![](https://image.jimcdn.com/app/cms/image/transf/none/path/s64022942cc3a191e/image/i44784dfa90fa4d97/version/1566295790/image.png)
มูลนิธิการศึกษาต่อเนื่อง
มูลนิธิการศึกษาต่อเนื่องให้ความช่วยเหลือด้านทุนการศึกษาให้กับเด็กที่เรียนดี แต่ขาดแคลนทุนทรัพย์
เพื่อช่วยให้เด็กที่ขาดโอกาสได้มีโอกาสศึกษาต่อในระดับที่สูงขึ้น ปัจจุบันมูลนิธิการศีกษาต่อเนื่องได้ให้ทุนการศึกษาแก่เด็กเรียนดีกว่าร้อยคนทั่วประเทศ
ซึ่งรวมทั้งนักศึกษาในระดับปริญญาตรี
มูลนิธิการศึกษาต่อเนื่องก่อตั้งขึ้นเมื่อปี พ.ศ. 2533 และดำเนินงานโดยอาสาสมัครซึ่งเกือบทั้งหมดเป็นนักเรียนที่เคยได้รับทุนการศึกษาจากมูลนิธิฯ และสำเร็จการศึกษา มูลนิธิฯ ไม่มีพนักงานประจำ นักเรียนที่เคยได้รับทุนการศึกษาและสำเร็จการศึกษากว่า 300 คน ได้รับการสนับสนุนทุนการศึกษาจากมูลนิธิฯ ตั้งแต่ปีที่ก่อตั้ง
กรุณาอ่านรายงานผลการประเมินมูลนิธิการศึกษาต่อเนื่อง ตามไฟล์ ที่แนบมาข้างล่างนี้